Tin Tức

30/03/2015

Danh sách và lịch thi vòng Chung kết Kỳ thi học sinh giỏi Chương trình Quốc tế NH 2014 – 2015

Danh sách các thí sinh lọt vào vòng chung kết:

1. KHỐI TIỂU HỌC

STT HỌ VÀ TÊN TÊN TIẾNG ANH LỚP SỐ BÁO DANH
1 Phạm Đức  Minh Jack 2 G14 – 01
2 Ngô Nguyên  Anh Cecilia 3 G14 – 02
3 Nguyễn Vy Alodie 4 G14 – 03
4 Đinh Thuận  Nhân Nancy 4 G14 – 04
5 Vũ Ngọc  Linh Mary 4 G14 – 05
6 Trần Thảo  Nhi Nancy 4 G14 – 06
7 Hoàng Thanh Trúc Abebi 5 G14 – 07
8 Trương Thiên Kim Kristie 5 G14 – 08
9 Võ Tuấn  Kiệt Alec 5 G14 – 09
10 Tăng Mạnh Tín Ben 5 G14 – 10
11 Phạm Gia  An Jack 5 G14 – 11
12 Nguyễn Khan Ethan 5 G14 – 12
13 Trần Ngọc Bảo Quỳnh Misa 5 G14 – 13

 2. KHỐI TRUNG HỌC

 + MÔN TOÁN VÀ KHOA HỌC TỰ NHIÊN

STT HỌ VÀ TÊN TÊN TIẾNG ANH  LỚP CẤP ĐỘ SÔ BÁO DANH
1 Ngô Huỳnh Uyển  Như Polly 6 A2 G14 – 22
2 Thân Tôn Phương  Dung Daisy  7 A2 G14 – 06
3 Trịnh Hào Phong Ken 7 A2 G14 – 23
4 Đoàn Ngô Gia  Hân Laura 8 B1 G14 – 36
5 Võ Viết  Tiến Danny 8 B1 G14 – 30
6 Trần Thị Thùy  Linh Teresa 10 A1 G14 – 15
7 Trần Nguyễn Thanh Thảo Aiza 10 B1+ G14 – 27
8 Võ Xuân Nguyên Scott 11 B1+ G14 – 21
9 Lê Ngọc Như Quỳnh Julie 11 B1 G14 – 24
10 Phạm Thị Mai Sương Elsa 11 A2 G14 – 25
11 Phạm Đắc Anh Thư Janey 11 B1+ G14 – 29
12 Ung Hoàng Michael 11 B1+ G14 – 33


+ MÔN NGỮ VĂN:
 

STT HỌ VÀ TÊN TÊN TIẾNG ANH  LỚP CẤP ĐỘ SÔ BÁO DANH
1 Hoàng Kim Quỳnh Anh Lena 6 A1 G14 – 01
2 Phạm Hồng Khánh Linh Rose 6 A2 G14 – 14
3 Ngô Huỳnh Uyển  Như Polly 6 A2 G14 – 22
4 Cao Hà Đức Anh Tommy 7 A1 G14 – 02
5 Trần Nguyễn Anh Thư Angie 8 B1 G14 – 37
6 Võ Viết  Tiến Danny 8 B1 G14 – 30
7 Nguyễn Vân Trà My Ruby 9 A2 G14 – 19
8 Trần Thị Thùy  Linh Teresa 10 A1 G14 – 15
9 Nguyễn Hoàng Liên  Thảo Crystal 10 B1 G14 – 26
12 Trần Nguyễn Thanh Thảo Aiza 10 B1+ G14 – 27
11 Vũ Thiên Hồng Khanh Lena 11 B1+ G14 – 13
12 Võ Xuân Nguyên Scott 11 B1+ G14 – 21

 + MÔN TIẾNG ANH

STT HỌ VÀ TÊN TÊN TIẾNG ANH LỚP CẤP ĐỘ SÔ BÁO DANH
1 Hoàng Kim Quỳnh Anh Lena 6 A1 G14 – 01
2 Ngô Huỳnh Uyển  Như Polly 6 A2 G14 – 22
3 Võ Ngọc Anh Thư Anna 6 A1 G14 – 28
4 AnnieRichardson Annie 6 A2 G14 – 35
5 Huỳnh Phúc Kim Ngân Belle 7 A1 G14 – 20
6 Trịnh Hào Phong Ken 7 A2 G14 – 23
7 Trần Thanh Danh Kevin 8 A2 G14 – 05
8 Võ Tấn  Khang Jack 8 B1 G14 – 12
9 Cháu Phi Long Bob 8 A2 G14 – 16
10 Võ Viết  Tiến Danny 8 B1 G14 – 30
11 Nguyễn Khoa  William William 8 B1 G14 – 34
12 Đoàn Ngô Gia  Hân Laura 8 B1 G14 – 36
13 Trần Nguyễn Anh Thư Angie 8 B1 G14 – 37
14 Bùi Thành Hiển Lincoln 9 B1+ G14 – 07
15 Võ Công Hiếu Lucky 9 A2 G14 – 08
16 Nguyễn Thanh  Hoàng Jimmy 9 B1+ G14 – 09
17 Trần Đình  Huy Edward 9 A1 G14 – 10
18 Ninh Nguyễn Nhật Minh Micheal 9 A2 G14 – 18
19 Lâm Xuân Bách Robin 10 B1+ G14 – 04
20 Trần Nguyễn Thanh Thảo Aiza 10 B1+ G14 – 27
21 Lê Ngọc Thảo Anh Jessica 11 B1+ G14 – 03
22 Vũ Thiên Hồng Khanh Lena 11 B1+ G14 – 13
23 Võ Xuân Nguyên Scott 11 B1+ G14 – 21
24 Phạm Đắc Anh Thư Janey 11 B1+ G14 – 29
25 Ung Hoàng Michael 11 B1+ G14 – 33


Lịch thi vòng chung kết:
 

* Ngày 03/04/2015:

  • 7:15- 9:15 Am: Literature
  • 9:30 – 11:30 Am: Math & Science

* Ngày 04/04/2015:

  • 7:30 – 9:30 Am: English
Uncategorized
About Trường Quốc Tế

Hệ thống giáo dục phổ thông quốc tế TIS ( The International School ) theo đuổi tầm nhìn trở thành giải pháp hiệu quả cho mối quan hệ của phụ huynh và học sinh; là môi trường phát triển vững chắc cho học sinh cả về học vấn, năng khiếu và tính cách, phẩm chất. TIS làm điều này thông qua sự kết hợp hài hòa Chương trình Giáo dục Quốc gia với Chương trình Giáo dục Quốc tế, với phương pháp giáo dục cá thể hóa (Personalized Education) giúp các em sẵn sàng đương đầu với thử thách của cuộc sống cũng như thành công ở những bậc học cao hơn, đồng thời vẫn gìn giữ những giá trị văn hóa, truyền thống của dân tộc.

Leave a Reply

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.